മഹാലക്ഷ്മി ദിലീപിനെ പോലെയോ അതോ കാവ്യയെ പോലെയോ അവതാരികയോട് മഞ്ചുവിന്റെ ഉത്തരം ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്നത്

മഞ്ജുവാര്യര് എന്നാല് മലയാളികള്ക്ക് എന്നും ലേഡി സൂപ്പര്സ്റ്റാറാണ്. ജനപ്രിയ നടന് ദിലീപിന്റെ ഭാര്യയായ ശേഷം മഞ്ജുവാര്യര് മലയാള സിനിമാ ലോകത്ത് നിന്ന് വിട്ട് നിന്നിരുന്നു. എന്നാല് ഇരുവരും വര്ഷങ്ങള്ക്ക് ശേഷം വേര് പിരിഞ്ഞു. പിന്നീട് മലയാള സിനിമ കണ്ടത് മഞ്ജു വാര്യര് എന്ന നടിയുടെ മറ്റൊരു മുഖമാണ്. ഇപ്പോള് മലയാളവും കടന്ന് തമിഴും തെലുങ്കും ഉള്പെടെ നിരവധി അന്യ ഭാഷ സിനിമകളിലും താരം സജീവമാണ്. കഴിഞ്ഞ വര്ഷം താരം നടന് ദധുഷിന്റെ കൂടെയും ഒരു ഗംഭീര വേഷം ചെയ്ത് ശ്രദ്ധ പിടിച്ച് പറ്റിയിരുന്നു. ഇനിയും ഒട്ടെറെ ബിഗ് ബട്ജറ്റ് സിനിമകളില് താരം അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. മലയാളത്തിലെ ഇനി വരാന് ഇരിക്കുന്ന വലിയ ചിത്രമാണ് എംബുരാന് അതിലും താരത്തിന് ശക്തമായ കഥാപാത്രമുണ്ട്

Manchu’s answer to Avatarika, whether Mahalakshmi is like Dileep or Kavya, is shocking.

എന്നാല് ഇപ്പോള് ചില പ്രമുഖ ഓണ്ലെെന് വാര്ത്ത ചാനലില് മഞ്ജു കൊടുത്ത ഇന്റര്വ്യൂവില് മഞ്ജുവിനോട് മഹാലക്ഷിയെ പറ്റി ചോദിച്ചു എന്നും.. മഞ്ജുവിന്റെ മറുപടിയുമാണ് സംസാരമാകുന്നത്. താന് മഹാലക്ഷ്മിയുടെ ഫോട്ടോ കണ്ടിട്ട് ഉണ്ടെന്നും കണ്ടപ്പോള് കാവ്യയെ പോലെയാണ് തോന്നിയത് എന്നും അടുത്ത് തന്നെ കാണാനുള്ള ഒരു അവസരം ഉണ്ടായാല് ഉറപ്പായി കാണുമെന്നും മഞ്ജു പറഞ്ഞു. ഇപ്പോള് കുറെ നാളായി നല്ല തിരക്കാണ് ശെരിക്കും സഹോദരനെ പോലും കണ്ടിട്ട് കുറെ നാളായീ.

 

Story Highlight: Manchu’s answer to Avatarika, whether Mahalakshmi is like Dileep or Kavya, is shocking.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *