വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് 4 മാസം കഴിഞ്ഞിട്ടും വധു ഒന്നിനും തയ്യാറായില്ല പിന്നീട് പരിശോധന നടത്തിയപ്പോൾ വരൻ ഞെട്ടിപ്പോയി

ഉത്തർപ്രദേശിലെ മുസാഫർനഗറിൽ നിന്നാണ് ഞെട്ടിക്കുന്ന സംഭവം പുറത്തായത്. ഇവിടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് 4 മാസം കഴിഞ്ഞിട്ടും ഒരു വധു ഹണിമൂണിന് തയ്യാറായിട്ടില്ല. അതിന് പിന്നിലെ സത്യമറിഞ്ഞ വരൻ ഞെട്ടിപ്പോയി. യഥാർത്ഥത്തിൽ പെൺകുട്ടി ബലഹീനയായി മാറി. ഇതേത്തുടർന്ന് കുടുംബത്തിൽ സംഘർഷാവസ്ഥയുണ്ടായി.

ഒക്‌ടോബർ 28 ന് സഹറൻപൂരിൽ നിന്നുള്ള ഒരു യുവാവ് വിവാഹിതനാണെന്ന് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. പ്രശ്‌നങ്ങളൊന്നുമില്ലാതെ വിവാഹം നടന്നു. ഇതിന് ശേഷം നവവധുവിന്റെ വരവിൽ വീട്ടുകാർ ഏറെ സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു. എന്നാൽ മധുവിധു ദിനത്തിൽ വധു ഭർത്താവിനെ അടുത്തേക്ക് വരാൻ അനുവദിച്ചില്ല. പുതിയ വീട് ഇഷ്ടപ്പെടില്ലെന്ന് ഭർത്താവിന് തോന്നി. ഇതുകാരണം ഭർത്താവ് കാര്യമായി ശ്രദ്ധിച്ചില്ല

വധുവിന്റെ ഈ പ്രക്രിയ ദിവസേന ആവർത്തിച്ചു അഞ്ച് മാസത്തോളം അവൾ ഭർത്താവിനെ അവളുടെ അടുത്തേക്ക് വരാൻ അനുവദിച്ചില്ല. വധു ദിവസവും പുതിയ ഒഴികഴിവുകൾ പറയുമായിരുന്നു. ഇതിനുശേഷം ക്രമേണ ഭർത്താവ് അവളെ സംശയിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഭർത്താവ് പെൺകുട്ടിയുടെ വൈദ്യപരിശോധന നടത്തി. റിപ്പോർട്ട് വന്നതോടെ വീട്ടുകാർ ഞെട്ടി.

പെൺകുട്ടിക്ക് വന്ധ്യതയുണ്ടെന്ന് മെഡിക്കൽ റിപ്പോർട്ട്. വിവരം അറിഞ്ഞയുടനെ വീട്ടുകാരുടെ സന്തോഷമെല്ലാം ഒരു നിമിഷം കൊണ്ട് ഇല്ലാതായി. പെൺകുട്ടിയുടെ മാതാപിതാക്കൾ വഞ്ചിച്ചതായി കുടുംബം ആരോപിച്ചു.

ഇതേത്തുടർന്ന് പോലീസ് സ്ഥലത്തെത്തി ആൺകുട്ടിയുടെയും പെൺകുട്ടിയുടെയും കുടുംബാംഗങ്ങളെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. ഇരുകുടുംബങ്ങളും പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ബഹളം സൃഷ്ടിച്ചു. പെൺകുട്ടിയെ ഇപ്പോൾ വീട്ടിൽ പാർപ്പിക്കാൻ ആൺകുട്ടി വിസമ്മതിച്ചു. പെൺകുട്ടിയുടെ വൈദ്യപരിശോധനയുടെ രേഖകൾ ആൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടുകാർ പോലീസിനെ കാണിച്ചു.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *